Skip to content
  • Tin tức
    • Bitcoin
    • Altcoin
    • Ứng dụng
    • Công nghệ
    • DeFi
    • GameFi
    • NFT
    • Metaverse
  • Phân tích
    • Phân tích cơ bản
    • Phân tích kỹ thuật
  • Kiến thức
  • Pháp Lý
  • Hướng dẫn
  • Bảng giá
  • Liên hệ
  • Đăng nhập
Công nghệ

Ví liên quan FTX và Alameda chuyển 75 triệu USD ether cho Wintermute, dữ liệu onchain cho thấy

24/09/2026 Tiền Mã Hoá
Công nghệ

BitMEX đóng cửa: Ông tổ của hợp đồng vĩnh viễn chính thức khép lại sau 11 năm

24/09/2026 Tiền Mã Hoá
Công nghệ

Cựu đối tác Hack VC Hsin-Ju Chuang được phát hiện đã qua đời sau tranh chấp công khai với công ty

24/09/2026 Tiền Mã Hoá
Tin tức

Kalshi khẳng định không bị CFTC điều tra về hoạt động giao dịch

24/09/2026 Tiền Mã Hoá
Altcoin

XRP Ledger thử lại bản nâng cấp cho phép ngân hàng tách quyền thanh toán và tuân thủ

23/09/2026 Tiền Mã Hoá
  • Tin mới
  • Phổ biến
  • Xu hướng
Ví liên quan FTX và Alameda chuyển 75 triệu USD ether cho Wintermute, dữ liệu onchain cho thấy
Công nghệ
Ví liên quan FTX và Alameda chuyển 75 triệu USD ether cho Wintermute, dữ liệu onchain cho thấy
BitMEX đóng cửa: Ông tổ của hợp đồng vĩnh viễn chính thức khép lại sau 11 năm
Công nghệ
BitMEX đóng cửa: Ông tổ của hợp đồng vĩnh viễn chính thức khép lại sau 11 năm
Cựu đối tác Hack VC Hsin-Ju Chuang được phát hiện đã qua đời sau tranh chấp công khai với công ty
Công nghệ
Cựu đối tác Hack VC Hsin-Ju Chuang được phát hiện đã qua đời sau tranh chấp công khai với công ty
Kalshi khẳng định không bị CFTC điều tra về hoạt động giao dịch
Tin tức
Kalshi khẳng định không bị CFTC điều tra về hoạt động giao dịch
Trò chơi miễn phí Web3 nắm giữ chìa khóa để được áp dụng rộng rãi theo đồng sáng lập YGG
GameFi Tin tức
Trò chơi miễn phí Web3 nắm giữ chìa khóa để được áp dụng rộng rãi theo đồng sáng lập YGG
Cách bán tiền mã hóa thông qua tính năng giao dịch P2P trên ứng dụng Binance
Hướng dẫn Kiến thức
Cách bán tiền mã hóa thông qua tính năng giao dịch P2P trên ứng dụng Binance
Giá Fetch.ai (FET) có thể đã tạo đáy, đây là lý do tại sao?
Phân tích
Giá Fetch.ai (FET) có thể đã tạo đáy, đây là lý do tại sao?
Phân tích giá 23/11: BTC, ETH, BNB, XRP, SOL, ADA, DOGE, TON, LINK, AVAX
Phân tích
Phân tích giá 23/11: BTC, ETH, BNB, XRP, SOL, ADA, DOGE, TON, LINK, AVAX
Justin Sun bóc phốt Cảnh Điềm lừa tình, tiền của anh
Tin tức Xu hướng
Justin Sun bóc phốt Cảnh Điềm lừa tình, tiền của anh
Strategy hướng tới tháng giảm điểm thứ 11 trong vòng một năm qua khi đà suy yếu của Bitcoin tiếp diễn
Altcoin Bitcoin DeFi Tin tức Xu hướng
Strategy hướng tới tháng giảm điểm thứ 11 trong vòng một năm qua khi đà suy yếu của Bitcoin tiếp diễn
Kỷ nguyên tài sản kỹ thuật số dựa trên tác nhân thông minh (Agentic Finance)
Công nghệ Tin tức Xu hướng
Kỷ nguyên tài sản kỹ thuật số dựa trên tác nhân thông minh (Agentic Finance)
Cuộc đại dịch chuyển: Nhà đầu tư rời bỏ nhóm ‘Magnificent 7’ và Crypto để tìm đến các nút thắt cổ chai AI
Phân tích Tin tức Xu hướng
Cuộc đại dịch chuyển: Nhà đầu tư rời bỏ nhóm ‘Magnificent 7’ và Crypto để tìm đến các nút thắt cổ chai AI
Phân tích

Mantra is up 2,100% in 2024 as technicals point to more gains

02/10/2024 Ricky Bill

Mantra, one of the best-performing altcoins in 2024, continued its strong rally, soaring to a two-month high. Mantra (OM) jumped…

Phân tích

Degen price surges after Coinbase listing, but gains could be brief

02/10/2024 Ricky Bill

Degen, the second-biggest meme coin on the Base Blockchain, went parabolic on Oct. 2, making it the best-performing cryptocurrency. Degen…

Bitcoin

Holder ngắn hạn thua lỗ gửi 3 tỷ đô la Bitcoin vào các sàn giao dịch khi căng thẳng ở Trung Đông gia tăng

02/10/2024 Ricky Bill

Trong hai ngày qua, từ ngày 30/9 đến ngày 1/10, Bitcoin ghi nhận mức giảm liên tiếp 3,7% khi căng…

Công nghệ

Ava Protocol set to power Sony’s new blockchain, Soneium

02/10/2024 Ricky Bill

EigenLayer Actively Validated Service Ava Protocol will power automation for Sony Block Solution Labs new layer-2 blockchain, Soneium. According to…

Tin tức

Hamster Kombat (HMSTR) và Catizen (CATI) giảm tới 50% sau khi airdrop token trên Telegram

02/10/2024 Ricky Bill

Chỉ trong vài ngày sau khi hai game nổi bật trên Telegram tung ra các token được chờ đợi từ…

Tin tức

Những đổi mới trong thanh toán xuyên biên giới của Ripple thách thức sự thống trị của SWIFT

02/10/2024 Ricky Bill

Công ty ngân hàng đầu tư Houlihan Lokey đã xác định công ty công nghệ thanh toán và đơn vị…

Tin tức

Úc thu giữ 6,4 triệu đô la tiền điện tử liên quan đến tổ chức tội phạm toàn cầu

02/10/2024 Ricky Bill

Mới đây, Cảnh sát Liên bang Úc (AFP) đã thu giữ 6,4 triệu đô la tiền điện tử liên quan…

Altcoin

Cardano’s Charles Hoskinson receives award in Switzerland for Crypto Valley

02/10/2024 Ricky Bill

Cardano founder and Input Output CEO, Charles Hoskinson, received an award in Switzerland for his role in Ethereum Foundation’s creation…

Bitcoin

Arthur Hayes cho rằng Bitcoin tăng trưởng nhờ việc in tiền là chính

02/10/2024 Ricky Bill

Cựu CEO BitMEX, Arthur Hayes, nhận định rằng sự tăng trưởng của Bitcoin (BTC) như “tài sản có hiệu suất…

Phân tích

Wormhole token soars 20% in 24 hour trading after Upbit listing

02/10/2024 Ricky Bill

Wormhole’s token went up by 20% after South Korean cryptocurrency exchange Upbit announced that the W token has been listed…

Pháp Lý

750 triệu đô la tiền điện tử bị đánh cắp trong Q3 năm 2024, tăng 9,5%: CertiK

02/10/2024 Ricky Bill

Quý 3 năm 2024 ghi nhận sự giảm sút về số lượng các vụ tấn công tiền điện tử, tuy…

DeFi

Thousands of Indians trapped in Southeast Asia’s crypto fraud rings

02/10/2024 Ricky Bill

Indians are being lured with fake job offers promising high salaries, only to be trapped in Southeast Asia’s cyber slavery…

Phân trang bài viết

1 … 654 655 656 … 1.091
TienMaHoa là trang tin tức tiền mã hóa bằng tiếng Việt nhanh nhất, chính xác nhất. Nội dung mang lại cho độc giả cái nhìn khách quan giá trị về lĩnh vực tiền mã hóa, tiền số, tài sản số và công nghệ blockchain trên toàn cầu.
  • Giới thiệu chung
  • Công khai đầu tư
  • Bảo mật
  • Điều khoản
  • Liên hệ

Powered by:© 2018 TienMaHoa.Net DMCA.com Protection Status