Skip to content
  • Tin tức
    • Bitcoin
    • Altcoin
    • Ứng dụng
    • Công nghệ
    • DeFi
    • GameFi
    • NFT
    • Metaverse
  • Phân tích
    • Phân tích cơ bản
    • Phân tích kỹ thuật
  • Kiến thức
  • Pháp Lý
  • Hướng dẫn
  • Bảng giá
  • Liên hệ
  • Đăng nhập
Công nghệ

Animoca Brands hoãn kế hoạch IPO, đình chỉ đàm phán sáp nhập với Currenc

23/09/2026 Tiền Mã Hoá
Bitcoin

Bitcoin hồi phục từ đáy phiên châu Á khi giá dầu giảm hỗ trợ khẩu vị rủi ro

23/09/2026 Tiền Mã Hoá
Công nghệ

Sáu ngân hàng lớn nhất Canada khởi động sáng kiến tiền gửi token hóa liên ngân hàng

23/09/2026 Tiền Mã Hoá
Bitcoin

Giao dịch quyền chọn ‘bướm bitcoin’ trị giá 3,2 triệu USD đặt cược Bitcoin đạt 95.000 USD vào cuối tháng 10

22/09/2026 Tiền Mã Hoá
Công nghệ

Vì sao Reap hậu thuẫn bởi Payward đặt cược vào stablecoin phi USD cho thanh toán ngoại hối xuyên biên giới 24/7

22/09/2026 Tiền Mã Hoá
  • Tin mới
  • Phổ biến
  • Xu hướng
Pháp Lý
Cấu trúc thị trường crypto không thể chờ cơ hội bùng nổ của Clarity Act sau bầu cử: Nhà Trắng
Công nghệ
Animoca Brands hoãn kế hoạch IPO, đình chỉ đàm phán sáp nhập với Currenc
Pháp Lý
Binance chi 100 triệu USD mua cổ phần Circle trong thoả thuận quảng bá USDC kéo dài 5 năm
Bitcoin
Bitcoin hồi phục từ đáy phiên châu Á khi giá dầu giảm hỗ trợ khẩu vị rủi ro
GameFi Tin tức
Trò chơi miễn phí Web3 nắm giữ chìa khóa để được áp dụng rộng rãi theo đồng sáng lập YGG
Hướng dẫn Kiến thức
Cách bán tiền mã hóa thông qua tính năng giao dịch P2P trên ứng dụng Binance
Phân tích
Giá Fetch.ai (FET) có thể đã tạo đáy, đây là lý do tại sao?
Phân tích
Phân tích giá 23/11: BTC, ETH, BNB, XRP, SOL, ADA, DOGE, TON, LINK, AVAX
Tin tức Xu hướng
Justin Sun bóc phốt Cảnh Điềm lừa tình, tiền của anh
Altcoin Bitcoin DeFi Tin tức Xu hướng
Strategy hướng tới tháng giảm điểm thứ 11 trong vòng một năm qua khi đà suy yếu của Bitcoin tiếp diễn
Công nghệ Tin tức Xu hướng
Kỷ nguyên tài sản kỹ thuật số dựa trên tác nhân thông minh (Agentic Finance)
Phân tích Tin tức Xu hướng
Cuộc đại dịch chuyển: Nhà đầu tư rời bỏ nhóm ‘Magnificent 7’ và Crypto để tìm đến các nút thắt cổ chai AI
Tin tức

Chiliz 2.0 được kỳ vọng sẽ mang lại làn sóng tăng giá mới cho CHZ

30/07/2023 Mạnh Hùng

Nhà sáng lập Chiliz Alexandre Dreyfus gần đây đã đưa ra các tuyên bố nhấn mạnh hiệu suất của Chiliz…

Tin tức

Top 5 token thua lỗ nhiều nhất vào cuối tuần

30/07/2023 Mạnh Hùng

5 loại tiền điện tử thua lỗ hàng đầu sau đây có thể gặp nhiều thách thức hơn nữa khi…

Altcoin

ADA có thể đạt 7,8 đô la trong bull run tiếp theo?

30/07/2023 Mạnh Hùng

Hoạt động phát triển của Cardano tăng mạnh trong vài ngày qua. Tương tự như vậy, số lượng người đóng…

Tin tức

Với sự hậu thuẫn của Binance, liệu FDUSD có lặp lại kỳ tích của TUSD không?

30/07/2023 Mạnh Hùng

Stablecoin First Digital USD (FDUSD) đã có một khởi đầu ấn tượng sau khi được niêm yết trên sàn giao…

Phân tích

Đánh giá tiềm năng phục hồi của giá Lybra Finance (LBR) khi khởi chạy V2

30/07/2023 Mạnh Hùng

Giá Lybra Finance (LBR) đã bật lên từ một vùng hỗ trợ quan trọng và giao dịch bên trong một…

Altcoin

Polkadot bị lạnh nhạt khi giá DOT tiếp tục giảm?

30/07/2023 Mạnh Hùng

Theo dữ liệu từ Token Terminal, hoạt động phát triển trên blockchain layer 0 Polkadot (DOT) đã đạt mức cao…

Altcoin

Polygon 2.0 liệu có thể giúp MATIC, zkEVM và NFT đảo chiều?

30/07/2023 Mạnh Hùng

Hệ sinh thái NFT của Polygon (MATIC) đã chứng kiến sự sụt giảm nghiêm trọng về số liệu trong 30…

Tin tức

Khối lượng CME Bitcoin Futures hàng tháng đạt mức cao nhất năm

30/07/2023 Mạnh Hùng

Mặc dù khối lượng đang giảm dần trên khắp các điểm và sàn giao dịch tiền điện tử, CME Group…

Tin tức

Arbitrum DAO sẽ sớm cấp vốn cho các dự án tiềm năng

30/07/2023 Mạnh Hùng

Cộng đồng Arbitrum có thể sớm bắt đầu trao các khoản tài trợ cho các dự án tiềm năng khi…

Tin tức

86.000 WBTC đã bốc hơi khỏi lưu thông kể từ tháng 7 năm ngoái

30/07/2023 Mạnh Hùng

Dự án Wrapped Bitcoin (WBTC), hoạt động trên blockchain Ethereum, đã tồn tại được hơn bốn năm. Tính đến thời…

Tin tức

Dữ liệu này cho thấy chu kỳ tăng giá của Bitcoin vẫn còn nguyên vẹn

30/07/2023 Mạnh Hùng

Trích dẫn dữ liệu của Glassnode, nhà phân tích on-chain Ali đã báo cáo rằng những người nắm giữ Bitcoin…

Phân tích

Phân tích kỹ thuật ngày 30 tháng 7: BTC, ETH, XRP, BNB, ADA, SOL, DOGE, MATIC, LTC, DOT

30/07/2023 Mạnh Hùng

Việc Cục Dự trữ Liên bang tăng lãi suất 25 điểm cơ bản vào ngày 26 tháng 7 và bài…

Phân trang bài viết

1 … 1.044 1.045 1.046 … 1.090
TienMaHoa là trang tin tức tiền mã hóa bằng tiếng Việt nhanh nhất, chính xác nhất. Nội dung mang lại cho độc giả cái nhìn khách quan giá trị về lĩnh vực tiền mã hóa, tiền số, tài sản số và công nghệ blockchain trên toàn cầu.
  • Giới thiệu chung
  • Công khai đầu tư
  • Bảo mật
  • Điều khoản
  • Liên hệ

Powered by:© 2018 TienMaHoa.Net

Exit mobile version