Skip to content
  • Tin tức
    • Bitcoin
    • Altcoin
    • Ứng dụng
    • Công nghệ
    • DeFi
    • GameFi
    • NFT
    • Metaverse
  • Phân tích
    • Phân tích cơ bản
    • Phân tích kỹ thuật
  • Kiến thức
  • Pháp Lý
  • Hướng dẫn
  • Bảng giá
  • Liên hệ
  • Đăng nhập
Công nghệ

Tòa án Kazakhstan cấm Coinbase và 5 nền tảng khác cung cấp dịch vụ crypto không phép tại Trung tâm Tài chính Quốc tế Astana

20/10/2026 Tiền Mã Hoá
Công nghệ

Microsoft, Alphabet và Goldman Sachs cùng phản đối việc OKX-ICE giao dịch cổ phiếu mã hoá

20/10/2026 Tiền Mã Hoá
Bitcoin

Chứng khoán suy yếu có thể bào mòn nhu cầu bitcoin sau phiên dòng tiền ETF lớn nhất trong một tháng

20/10/2026 Tiền Mã Hoá
Tin tức

JPMorgan dự báo bitcoin sinh lời 10%/năm, vượt cổ phiếu, trái phiếu và vàng trong thập kỷ tới

20/10/2026 Tiền Mã Hoá
Tin tức

Bitcoin giảm về 81.400 USD khi cổ phiếu chip châu Á lao dốc, giới giao dịch quyền chọn tìm hàng rào phòng vệ

20/10/2026 Tiền Mã Hoá
  • Tin mới
  • Phổ biến
  • Xu hướng
Công nghệ
Tòa án Kazakhstan cấm Coinbase và 5 nền tảng khác cung cấp dịch vụ crypto không phép tại Trung tâm Tài chính Quốc tế Astana
Công nghệ
Microsoft, Alphabet và Goldman Sachs cùng phản đối việc OKX-ICE giao dịch cổ phiếu mã hoá
Pháp Lý
Quốc hội Pháp thông qua đề xuất đánh thuế lãi vốn 31% với giao dịch stablecoin
Bitcoin
Chứng khoán suy yếu có thể bào mòn nhu cầu bitcoin sau phiên dòng tiền ETF lớn nhất trong một tháng
GameFi Tin tức
Trò chơi miễn phí Web3 nắm giữ chìa khóa để được áp dụng rộng rãi theo đồng sáng lập YGG
Hướng dẫn Kiến thức
Cách bán tiền mã hóa thông qua tính năng giao dịch P2P trên ứng dụng Binance
Phân tích
Giá Fetch.ai (FET) có thể đã tạo đáy, đây là lý do tại sao?
Phân tích
Phân tích giá 23/11: BTC, ETH, BNB, XRP, SOL, ADA, DOGE, TON, LINK, AVAX
Tin tức Xu hướng
Justin Sun bóc phốt Cảnh Điềm lừa tình, tiền của anh
Altcoin Bitcoin DeFi Tin tức Xu hướng
Strategy hướng tới tháng giảm điểm thứ 11 trong vòng một năm qua khi đà suy yếu của Bitcoin tiếp diễn
Công nghệ Tin tức Xu hướng
Kỷ nguyên tài sản kỹ thuật số dựa trên tác nhân thông minh (Agentic Finance)
Phân tích Tin tức Xu hướng
Cuộc đại dịch chuyển: Nhà đầu tư rời bỏ nhóm ‘Magnificent 7’ và Crypto để tìm đến các nút thắt cổ chai AI
Phân tích

Shiba Inu (SHIB) giao dịch bên trong mô hình tăng giá – Triển vọng tương lai là gì?

15/11/2023 Tiền Mã Hoá

Giá Shiba Inu (SHIB) đã bị đường kháng cự của mô hình dài hạn đã từ chối vào tuần trước.…

Altcoin

$600 triệu OI Bitcoin bị xoá sổ, $366 triệu bị thanh lý khi giá BTC trượt về gần $35.000

15/11/2023 Tiền Mã Hoá

Thị trường tiền điện tử chứng kiến ​​​​sự suy thoái đáng kể, trong đó Bitcoin (BTC) dẫn đầu đợt lao…

Tin tức

OKX bắt tay Polygon Labs tung ra testnet cho mạng zkEVM layer-2 “X1”

15/11/2023 Tiền Mã Hoá

OKX, phối hợp với Polygon Labs, đã công bố mạng thử nghiệm cho X1, một mạng layer 2 Zero Knowledge…

Phân tích

Giá Polygon (MATIC) bứt phá mạnh mẽ, $1,5 có phải mục tiêu tiếp theo?

15/11/2023 Tiền Mã Hoá

Giá Polygon (MATIC) đã tăng trong 5 tuần qua, gần đạt mức cao nhất là $1 vào ngày hôm nay.…

Altcoin Tin tức

Dự đoán giá DOGE giai đoạn 2023-2032

15/11/2023 Tiền Mã Hoá

Dogecoin từng là loại tiền điện tử hoạt động tốt nhất trong top 10 và hoạt động tốt thứ 3…

Bitcoin Tin tức

CZ ủng hộ chiến lược Bitcoin của Michael Saylor

14/11/2023 Tiền Mã Hoá

Đồng sáng lập và CEO của sàn giao dịch Binance Changpeng Zhao (thường được gọi đơn giản là CZ) đã…

Bitcoin

Bitcoin khá ổn định khi CPI của Hoa Kỳ không đổi trong tháng 10

14/11/2023 Tiền Mã Hoá
Altcoin

Thay đổi tỷ lệ ETH/BTC: ETH sắp tăng khủng?

14/11/2023 Tiền Mã Hoá

Giá ETH hiện đang ổn định, vẫn giao dịch trên mức 2.000 đô la và nhiều yếu tố khác cho…

Bitcoin Phân tích Tin tức

Giá Bitcoin tăng vọt nhưng thanh khoản rất thấp ở mức quý 4/2022?

14/11/2023 Tiền Mã Hoá

Giá Bitcoin tăng vọt và gần đây đã vượt lên trên mức kháng cự tháng 7/2023. Vua tiền điện tử…

Pháp Lý Tin tức

Binance và SEC đàm phán lệnh bảo vệ trong cuộc chiến pháp lý bước ngoặt

14/11/2023 Tiền Mã Hoá

Trong chương mới nhất về câu chuyện pháp lý đang diễn ra giữa Ủy ban Chứng khoán và Giao dịch…

Tin tức

FTX di chuyển 13,54 triệu đô la SOL trong bối cảnh đà tăng giá chững lại

14/11/2023 Tiền Mã Hoá

Khi Sam Bankman-Fried (SBF) chờ tuyên án sau phán quyết có tội của bồi thẩm đoàn vào ngày 2/11, các…

Altcoin

Giá XRP giảm 5% khi các chuyên gia xem xét lại phán quyết của Thẩm phán Torres

14/11/2023 Tiền Mã Hoá

Tiềm năng tăng giá của XRP đang gặp rủi ro, trượt về phía nam sau ngày cuối tuần ồn ào…

Phân trang bài viết

1 … 966 967 968 … 1.103
TienMaHoa là trang tin tức tiền mã hóa bằng tiếng Việt nhanh nhất, chính xác nhất. Nội dung mang lại cho độc giả cái nhìn khách quan giá trị về lĩnh vực tiền mã hóa, tiền số, tài sản số và công nghệ blockchain trên toàn cầu.
  • Giới thiệu chung
  • Công khai đầu tư
  • Bảo mật
  • Điều khoản
  • Liên hệ

Powered by:© 2018 TienMaHoa.Net

Exit mobile version