Skip to content
  • Tin tức
    • Bitcoin
    • Altcoin
    • Ứng dụng
    • Công nghệ
    • DeFi
    • GameFi
    • NFT
    • Metaverse
  • Phân tích
    • Phân tích cơ bản
    • Phân tích kỹ thuật
  • Kiến thức
  • Pháp Lý
  • Hướng dẫn
  • Bảng giá
  • Liên hệ
  • Đăng nhập
Công nghệ

Từ bỏ ‘vàng kỹ thuật số’: Nghiên cứu của BPI cho thấy người Mỹ hàng ngày ưa thích sự kiểm soát và đầu tư nhỏ lẻ

29/08/2026 Tiền Mã Hoá
Công nghệ

Mạng lưới trị giá 1,5 triệu tỷ USD của Swift đối mặt với thử thách blockchain

29/08/2026 Tiền Mã Hoá
Công nghệ

Đồng tiền nghìn tỷ đô la tiếp theo có thể không phải stablecoin — thậm chí nó còn chưa có tên

29/08/2026 Tiền Mã Hoá
Tin tức

Các ví Bitcoin ngủ quên 10 năm chuyển 40 triệu USD, hầu hết không vào sàn giao dịch

29/08/2026 Tiền Mã Hoá
Altcoin

Ripple chuẩn bị XRP Ledger cho máy tính lượng tử trước ‘Q-Day’

29/08/2026 Tiền Mã Hoá
  • Tin mới
  • Phổ biến
  • Xu hướng
Công nghệ
Từ bỏ ‘vàng kỹ thuật số’: Nghiên cứu của BPI cho thấy người Mỹ hàng ngày ưa thích sự kiểm soát và đầu tư nhỏ lẻ
Công nghệ
Mạng lưới trị giá 1,5 triệu tỷ USD của Swift đối mặt với thử thách blockchain
Công nghệ
Đồng tiền nghìn tỷ đô la tiếp theo có thể không phải stablecoin — thậm chí nó còn chưa có tên
Tin tức
Các ví Bitcoin ngủ quên 10 năm chuyển 40 triệu USD, hầu hết không vào sàn giao dịch
GameFi Tin tức
Trò chơi miễn phí Web3 nắm giữ chìa khóa để được áp dụng rộng rãi theo đồng sáng lập YGG
Hướng dẫn Kiến thức
Cách bán tiền mã hóa thông qua tính năng giao dịch P2P trên ứng dụng Binance
Phân tích
Giá Fetch.ai (FET) có thể đã tạo đáy, đây là lý do tại sao?
Phân tích
Phân tích giá 23/11: BTC, ETH, BNB, XRP, SOL, ADA, DOGE, TON, LINK, AVAX
Tin tức Xu hướng
Justin Sun bóc phốt Cảnh Điềm lừa tình, tiền của anh
Altcoin Bitcoin DeFi Tin tức Xu hướng
Strategy hướng tới tháng giảm điểm thứ 11 trong vòng một năm qua khi đà suy yếu của Bitcoin tiếp diễn
Công nghệ Tin tức Xu hướng
Kỷ nguyên tài sản kỹ thuật số dựa trên tác nhân thông minh (Agentic Finance)
Phân tích Tin tức Xu hướng
Cuộc đại dịch chuyển: Nhà đầu tư rời bỏ nhóm ‘Magnificent 7’ và Crypto để tìm đến các nút thắt cổ chai AI
Tin tức

Zircuit mở claim airdrop token và ra mắt mainnet giai đoạn 1

06/08/2024 Ricky Bill

Zircuit, một ZK rollup tương thích với EVM, đã khởi động giai đoạn đầu của quy trình ra mắt mainnet…

Bitcoin

Bittensor surges 41% as AI project Bitmind unveils deepfake detection system

06/08/2024 Ricky Bill

Decentralized AI project Bittensor TAO gains 41% in the past day recovering from the losses experienced yesterday when the global…

Tin tức

Hoạt động đầu tư Bitcoin tại El Salvador ngày càng mạnh mẽ bất chấp suy thoái

06/08/2024 Ricky Bill

Hoạt động đầu tư Bitcoin tại El Salvador ngày càng mạnh mẽ hơn hiện nay, ngay cả khi thị trường…

Phân tích

Spot Ethereum ETFs see $48m in inflows, crypto market rebounds

06/08/2024 Ricky Bill

Spot Ethereum exchange-traded funds in the United States have started the week with inflows as the cryptocurrency market recovered from…

Tin tức

SEC yêu cầu tòa án New York bác bỏ yêu cầu triệu tập ‘quá rộng’ của Coinbase

06/08/2024 Ricky Bill

Các luật sư của Ủy ban Chứng khoán và Giao dịch Hoa Kỳ (SEC) đang phản đối yêu cầu triệu…

Tin tức

Ngân hàng Nhật Bản đã phá hủy carry trade Yên và thị trường crypto như thế nào

06/08/2024 Ricky Bill

Crypto đã trải qua một trong những ngày tồi tệ nhất trong nhiều năm vào ngày 5 tháng 8. Ít…

Bitcoin

Sự sụt giảm của Bitcoin giống với sự khởi đầu của đợt bull run năm 2016: Peter Brandt

06/08/2024 Ricky Bill

Sự sụt giảm của Bitcoin kể từ đợt halving vào tháng 4 năm 2024 đang bắt đầu giống với các…

Bitcoin

Công ty công nghệ y tế Semler Scientific mua thêm 101 Bitcoin, nâng tổng nắm giữ lên 929

06/08/2024 Ricky Bill

Semler Scientific, một công ty công nghệ y tế gần đây đã áp dụng chiến lược kho bạc Bitcoin, đã…

Tin tức

Giá Coin hôm nay 06/08: Bitcoin quay về sát $ 56.000, Ether nỗ lực đòi lại $ 2.500 khi altcoin cùng Phố Wall hồi phục

06/08/2024 Ricky Bill

Bitcoin phục hồi trở lại về sát $56.000 sau đợt lao dốc mạnh mẽ trong ngày hôm qua. Biểu đồ…

Tin tức

Fed cần cắt giảm lãi suất khẩn cấp để tránh hỗn loạn ở Mỹ, nhà kinh tế hàng đầu nhận định

06/08/2024 Ricky Bill

Giữa bối cảnh các thị trường đang lao dốc và dữ liệu kinh tế kém khả quan, một nhà kinh…

Altcoin

Chính phủ Hoa Kỳ chuyển 300 ETH sau khi giá Ethereum giảm mạnh

06/08/2024 Ricky Bill

Theo Arkham Intelligence, một ví điện tử được cho là do chính phủ Hoa Kỳ kiểm soát đã chuyển 300…

Bitcoin

Tại sao sự sụt giảm mới nhất của Bitcoin là một cơ hội mua lịch sử: Bitwise

06/08/2024 Ricky Bill

Trong một bản ghi nhớ gửi cho các nhà đầu tư vào thứ Hai, Giám đốc Đầu tư (CIO) của…

Phân trang bài viết

1 … 736 737 738 … 1.082
TienMaHoa là trang tin tức tiền mã hóa bằng tiếng Việt nhanh nhất, chính xác nhất. Nội dung mang lại cho độc giả cái nhìn khách quan giá trị về lĩnh vực tiền mã hóa, tiền số, tài sản số và công nghệ blockchain trên toàn cầu.
  • Giới thiệu chung
  • Công khai đầu tư
  • Bảo mật
  • Điều khoản
  • Liên hệ

Powered by:© 2018 TienMaHoa.Net

Exit mobile version